Siam Brandname Forum - Pongsak SEE - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Pongsak SEE

1. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

สวัสดีครับคือผมสมัคร Siam Brandname ไปทั้งแบบที่1และแบบที่2
    ส่งสำเนาบัตรประชาชนกับเลขบัญชีผมตามที่ทางเว็บได้เขียนไว้
    อยากทราบว่าพอสมัครและส่งไปแล้ว ผมจะลงโพท์ขายสินค้าอย่าไร
    เลยขอรบกวนสอนวิธีทำหน่อยครับผมไม่รู้ว่าทำอย่าไรอยู่หน้าไหน
    จึงขอรบกวนหน่อยครับผม
    Categories
    Uncategorized