Siam Brandname Forum - Freedomtik52 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Freedomtik52

1. ช่วยตรวจสอบกระเป๋าแบรนด์ chanel cavier single flap maxi holo 7 ให้หน่อยครับ ว่าแท้หรือเก๊จ๊ะ

ซื้อมาเองครับพี่ผมซื้อมาเอกสารครบ แต่ว่าการ์ดหาย แต่มีคนทักว่าเก๊ เออผมถามหน่อยครับ ว่าเว็บนี้ห้ามคนจนเข้ามาหรอครับ มีคนบอกว่าเว็บนี้เขาจะขัดขวางคนจนหรือพวกขายของก๊อปเข้ามาใช้ครับ ตอบด่วนๆ
    Quote Originally Posted by Pirates View Post
    โดยรวมดูดีครับ
    Categories
    Uncategorized