Siam Brandname Forum - hello-Kit - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

hello-Kit

1. ช่วยด้วย++ เจ้าของtag รบกวนคืนเงินด่วนโทรเป็นร้อยสายไม่รับโทรศัพท์เลยค่ะ

Quote Originally Posted by hello-Kit View Post
    เพื่อนๆๆช่วยด้วยค่ะ รบกวนด่วนค่ะ

บอกขายนาฬิกาหัยเรา สภาพไม่เป็นไปตามที่บอก แต่เค้ารับปากว่าจะคืนเงิน นี่เวลาผ่านมาสองวันแล้วไม่ยอมคืนโทรสับก้อไม่รับเงินแค่12000เองค่ะ เราโทรไปเป็นร้ออยสาย และอีกหลายสิบข้อความที่ส่งไปก้อไม่ตอบกลับ มีรับอยู่ครั้งนึง บอกเราว่าประชุมแล้วก้อยังไม่โทรกลับเราเครียดมาก ตอนซื้อนาฬิกานี่ก้อใส่กล่องหมีภูมาหัยไม่ใช่กล่องนาฬิกา แถมสายลอกเป็นสีเงินเลยทีเด๊ยว เพื่อนๆๆช่วยเราหน่อยน่ะค่ะ
    Categories
    Uncategorized