Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. อยากขายของบ้างค่ะ รบกวนช่วยสอนด้วยค่ะ

รบกวนช่วยสอนด้วยค่ะ วิธีการโพสต์และการลงรูปนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    :D
    Categories
    Uncategorized
  2. สอบถามค่ะ

ขอถามหน่อยค่ะ พอดีสนใจเสื้อ jaspal น่ะค่ะ
    ที่เป็นลูกเด็กถือลูกโบว์ลิง น่ะค่ะ ยังไงคุณเมย์ช่วยเช็คราคาหน่อยน่ะค่ะ
    อืมคุณเมย์ค่ะ ถ้าเป็นเสื้อตัวอื่นที่เราสนใจนอกจากรูปที่โชว์นี่
    สามารถส่งรูปให้ทางเมล์ของคุณเมย์ได้เลยใช่ไหมค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    Categories
  3. ร้อนใจค่ะร้อนใจ MULBERRY ALEXA เขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างค่ะ

Quote Originally Posted by veetar View Post
    สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว SBN ตาลเพิ่งจะเป็นสมชิกใหม่ของที่นี่ค่ะขอฝากตัวด้วยค่ะ อยากจะรบกวนสอบถามเพื่อนชาว SBN ที่พอจะทราบเกี่ยวกับกระเป๋า MULBERRY ALEXA น่ะค่ะว่าเขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างคะ พอดีเพิ่งจะได้มาจากพี่ที่น่ารักท่านนึงในนี้ค่ะ
    ...
    Categories
  4. ต้องระวัง

ตะกี้มีคนมากดออดด้านล่างให้เปิดประตูให้หน่อยเป็นช่างจะมาดูลิฟต์

เราดูจากกล้องวงจรปิด เราบอกเปิดให้ไม่ได้หรอกไม่รู้จักคุณๆลองกด

ไปที่ห้องอื่นๆดูให้ห้องอื่นเค้าเปิดประตูให้สิมีตั้งหลายห้องไปเลือกกดห้องอื่นสักห้องสิ
    ...
    Categories
    All Other
  5. ปีนึงๆผ่านไปเร็วจริงๆ

♥ ♥ ปีนึงผ่านไปเร็วมากๆ เผลอแป้บๆได้เวลาจะไทยอีกล่ะ

กลับบ้านทุกปีเปลียนสายการบินมันทุกปีไม่เคยซ้ำสายการบินเลย ปีหน้าก็เช่นกัน

คราวนี้ได้ Eithad Airline มาพึ่งไปจ่ายค่าตั๋วมาเช้านี้เองต้องรีบจ่ายก่อนเดินทางจริงตั้งหลายเดือน
    ...
    Categories
    All Other