Siam Brandname Forum - ogazzang - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

ogazzang

1. สัญลักษณ์บนป้ายเสื้อผ้า บอกอะไรได้บ้าง ? กระทู้นี้มีคำตอบค่ะ

Quote Originally Posted by ogazzang View Post
    สืบเนื่องจากแพรถักผ้าพันคอให้คุณแฟน แล้วกังวลเรื่องการซัก กลัวจะผิดวิธีเพราะที่ไหมที่ใช้ถัก

มีสัญลักษณ์วุ่นวาย เยอะแยะไปหมด งง จริงๆค่ะ

วันนี้แพรเลยมานั่งหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ต
    ...