ใกล้จะได้ไปเที่ยวอารมย์ดีเป็นพิเศษ ^_^ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

nattarika

ใกล้จะได้ไปเที่ยวอารมย์ดีเป็นพิเศษ ^_^

Rate this Entry
วันพฤหัสนี้ (2 กย) ไปเที่ยวแล้วน้า ลูกค้ายังสั่งของได้

ตามปกตินะคะแต่คนขายจะไม่ได้มาอัพเดทกระทู้เหมือนทุกวัน +ตอบกลับพีเอ็มตั้งแต่วันที่2-6

กย นี้ค่ะแต่ถ้ามีเรื่องด่วนต้องการถามสามารถส่ง sms ได้เลยแล้วจะรีบส่งเมสเสจ

ตอบกลับไปค่ะ (เบอร์มีให้ไว้ในกระทู้ขายของค่ะ ) สำหรับลูกค้าทีได้สั่งซื้อและโอนเงินเรียบ

ร้อยแล้วก่อนวันที่2 กย ยังคงส่งของให้ตามปกตินะคะ แต่ถ้าโอนหลังวันที่2 กย

คงต้องขอนุญาติส่งของเริ่มตั้งแต่วันที่ 7 กยเลยค่ะ ชอบชิ้นไหน

โอนก่อนวันที่2 กยนี้ ส่งของให้ทุกวันค่ะ

กลับจากเที่ยวจะเอารูปวิวสวยๆ(โรม) มาฝากให้ดูกันเล่นๆนะคะ

Updated 31-08-10 at 11:52 by nattarika

Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments