Siam Brandname Forum - Blog Entries - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Blog Entries

1. ครั้งแรกในการสร้าง Blog

สวัสดีค่ะ ชื่อกวางคะ
    Categories
    Uncategorized
  2. Hermes Garden Party เมื่อมาอยู่กับคนงงาม งามอย่างนี้นี่เองคะ ขอขอบคุณน้องสาวคนงามเสียสละเวลามาเป็นนางแบบให้

1. BRANDNEW HERMES GARDEN PARTY PM STAMP"Q"
    มีทั้งสี ส้ม และ ม่วงอมชมพู มาให้ชมนะคะ
    ขนาด 25 CM ขนาดไม่เล็กเกินไป ทำด้วยผ้า จึงทำให้น้ำหนักเบาลงคะ

3. ช่วยตรวจสอบ speedy ใบนี้ให้ด้วยค่ะ

[IMG] [/IMG]
    Quote Originally Posted by peempeem View Post
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบพระคุณทุกท่านค่ะ
    Categories
  4. สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by netiwutr View Post
    user:netiwutr
    ส่งเอกสารเพื่อสมัคร TM ครับ
    ได้รับ comment ให้ส่งรูปบัตรประชาชนเพิ่ม
    แต่บัตรประชาชนหายครับ ช่วงนี้บัตรหมดครับ ไปทำใหม่ไม่เคยได้
    เลยส่ง Passport ที่มีรูปใบหน้าชัดเจนแทนพร้อมสำเนาทะเบียนบ้านแทนไม่ได้หรอครับ
    หรือไม่ก็ขอส่งรูปบัตรนักศึกษาแทนได้ไหมครับ
    Categories
  5. อัพเดทความความเคลื่อนไหว เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification

พอดีทำการยืนเอกสารไป 2 รอบแล้วครับ แต่ยังไม่ได้รับการปรับเปลี่ยนเลย มีอะไรผิดพลาดช่วยบอกมานะครับ เพราะรอมาเป็นเวลาเกือบ 3 อาทิตย์แล้ว ขอบคุณครับ
    Categories