Siam Brandname Forum - BabyPanpan - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

BabyPanpan

1. รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบและชี้ชัด fitflop rokkit 2 คู่นี้ให้ด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by iamyimmy View Post
    ปลอมล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ!!

*ป้ายแขวนคมกริ๊บขนาดนั้นแทบบาดมือกันเลยทีเดียว ของแท้ขอบจะมนไม่คมค่ะ
    (ขออนุญาตเอารูปคุณเจ้าของกระทู้มาเทียบนะคะ)

...
    Categories
    Uncategorized
  2. เอามาแชร์กันเป็นความรู้นะคะ

Quote Originally Posted by BabyPanpan View Post
    ข้อมูลตามด้านล่างนี้เลยจ้ะ.... ดังนั้น TH0096 ผลิตในฝรั่งเศส เดือนที่ 9 (September) และ ปี 2006 นะคะ เนื่องจากตอนปี 2006 ทาง LVMH ยังไม่ได้เปลี่ยน format เป็น Weekly (Week-Year-Week-Year: "WYWY") นะคะ แต่ยังคงเป็น Monthly (Month-Year-Month-Year: "MYMY") เหมือนที่เป็นมาตั้งแต่ปี 90 ค่ะ เพิ่งมาเปลี่ยนเป็น weekly format ตอนปี 2007 นี่เองค่ะ

Date Code/ "MADE IN" Information & Locations
    Please note that the information
    ...
    Categories
  3. LV Wallet ที่วางลายเหมือนกัน

Quote Originally Posted by BabyPanpan View Post
    อุ้มเพิ่มให้นิดนึงนะคะ บังเอิญมีกระทู้นึงเค้าถามชื่อรุ่นของกระเป๋าตังค์ที่วางลายเหมือนกับใบนี้
    1. ถ้าเปิดออกมาแล้วด้านซ้ายมี 4 slots ด้านขวามีที่ใส่เหรียญแบบไม่มีดุมทองเหลือง ชื่อรุ่นว่า "Marco" นะคะ
    2. ถ้าเปิดออกมาแล้วด้านซ้ายมี 2 slots แบบวางด้านข้าง ด้านขวามีที่ใส่เหรียญแบบพับและมีดุมทองเหลือง ชื่อรุ่นว่า "Magellan" นะคะ
    3. ถ้าเปิดออกมาแล้วด้านซ้ายมี 4 slots ด้านขวามี 2 open slots (เหมือนอีกกระทู้นึง http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1050253
    ...
    Categories
  4. ทำไมใบนี้ถึงปลอม ภาค 1

Quote Originally Posted by fursofmine View Post
    มาแล้วครับงวดนี้พร้อมทุกอย่าง

ตามเดิมนะครับ กระเป๋าใบซ้ายเป็นของท่าน ๆ หนึ่งที่ต้องการให้ดูกระเป๋าเปรียบเทียบ
    ส่วนด้านขวาเป็นกระเป๋าของแท้แน่นอน ที่ผมไป research หามา

...
    Categories
  5. ทำไมใบนี้ถึงปลอม ภาค 4 กับการดู LV ตระกูล Damier ทุกรุ่นที่คุณพลาดไม่ได้....โดย ป้องfursofmine

Quote Originally Posted by fursofmine View Post
    สวัสดีทุกท่านอีกครั้งครับ

ต่อมาจากกระทู้นี้นะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1040857

งวดนี้นั่งเล่นเน็ตเข้า SBN ดูนั่นนู่นี่ก็พอดีเห็นน้องคนนึงส่ง mail มาหาบอกว่าช่วยดูกระเป๋าใบนี้ให้หน่อย ผมดู เสร็จก็บอกน้องเขาไปว่าใบนี้ของปลอมครับ
    ...
    Categories