Siam Brandname Forum - Recent Blogs Posts - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Recent Blogs Posts

1. อาถรรพ์กระเป๋า มีจริงหรือแค่เรื่องบังเอิญ!

มีใครเคยพบเจอเรื่อง
    กระเป๋าบางใบใช้ถูกโฉลกกับตัวเราเอง ก็มีแต่เรื่องดีๆ มีเงินไหลมาเทมาและไม่ค่อยหาย แต่บางใบใช้แล้วโชคไม่ค่อยดี มีแต่เรื่องเสียเงินเสียทอง
    เรื่องของผมมันมีอยู่ว่าผมไปดูดวงแล้วหมอดูก็ทักครับว่า ใช้กระเป๋าใบนี้มานานรึยัง รู้สึกบ้างไหมว่าช่วงนี้มีเรื่องเสียเงิน ...