Siam Brandname Forum - ton999 - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

ton999

1. พูดคุยเรื่อง Corum

ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับนาฬิกาCorum bubble บ้างครับ พอดีผมไปเรียนที่ญี่ปุ่นเห็นร้านนาฬิกาญี่ปุ่นมือสองเลยลองเข้าไปดูกับเพื่อนเจอรุ่นนี้พอดี หน้าปัดเท่ มากสวย หนังจระเข้ด้วย แต่จอมันนูนๆ เก๋ไม่เหมือนใคร เลยจัดมา 130,000 เยน ไม่รู้ว่าแพงรึป่าว พร้อมกล่อง แต่ใบรับประกันไม่มีครับ มันมีศูนย์ที่เมืองไทยรึป่าวครับ
    Categories
    Hi End