Siam Brandname Forum - SecretAdmier - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

SecretAdmier

1. Love me.. Love my shoes..??

Blog นี้ เกิดจากการที่หวานอยากจะเก็บภาพของรักของตัวเองไว้ให้เวปค่ะ

ขอลองทำ Blog ครั้งแรกด้วยการ Post รูปรองเท้าแสนรักของตัวเองนะคะ

เนื่องจากหวานเอง เป็นคนที่มีรองเท้าเยอะมากกกก

แต่จะมีคู่ที่ชอบและใส่บ่อยจริงๆแค่ไม่กี่คู่ค่ะ

จริงๆแล้ว หวานก็แอบติดแบรนด์อยู่นิดหน่อย

เพราะมีความรู้สึกว่า รองเท้า Brandname มันใส่สบายกว่า นุ่มกว่า ^^

จากในรูปนะคะ

...
    Categories
    Uncategorized
  2. อยากมี Blog เป็นของตัวเอง..แต่ทำไม่เป็นอ่ะค่ะ T_T

กำลังหัดค่ะ..เตาะ แตะ ..เตาะ แตะ
    Categories
    Uncategorized