Siam Brandname Forum - stevenmom - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

stevenmom

1. วิธีดูน้ำหอมพร้อมรูปประกอบ

จากคราวที่แล้วที่ได้นำข้อความมาแปะ คราวนี้เลยถ่ายภาพพร้อมคำอธิบายประกอบเพื่อที่จะได้เห็นภาพได้ชัดเจนยิ่งขึ้น ลองทำดูเท่านั้นนะคะ ลองติชมหรือใครมีอะไรเพิ่มเติมแจ้งได้คะ ขอบคุณคะ

...
  2. น้ำหอม ของแท้ ดูยังไง

น้ำหอม ของแท้ ดูยังไง
    เราจะรู้ได้ไงว่าน้ำหอมที่เราซื้อมาเป็น ของแท้ จะทำยังไงถึงจะรู้ว่าน้ำหอมของแท้รึเปล่า ร้านขายน้ำหอมมีเต็มไปหมด แต่สิ่งที่ต้องการคือ น้ำหอมของแท้ หลายๆคนก็เข้าไปซื้อที่เค้าเตอร์ห้างเพื่อความสบายใจและมั่นใจว่าได้น้ำหอมของแท้100%
    ...

Updated 13-04-10 at 17:08 by stevenmom

Categories
    สาระความรู้