Siam Brandname Forum - wnonach - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

wnonach

1. Sweden Sep 09 @ 7

เราไปเช็คอินที่โรงแรมนี้ค่ะ โรงแรมช่วงนั้นเต็มหมดเลย ตะเวนหากันอีกและเพราะว่าเราชอบมาแบบนี้ ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Sweden Sep 09 @ 6

Continue kaaaaaaaaaaaaaa...

...
    Categories
  3. Sweden Sep 09 @ 5

Still have a lot of pictures ka...hihihi.

...
    Categories
  4. Sweden Sep 09 @ 4

แล้วเราก็ไปต่อกันที่ Stockholm เลยนะคะท่านผู้ชมขา เราขับรถยนต์ไปกันค่ะคราวนี้ ระยะทางประมาณ 560 กิโล ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยนะเคอะ จำไม่ค่อยได้แล้ว แฮ่ๆๆๆ เราออกเดินทางตอนค่ำๆแล้วค่ะ เลยไม่เห็นวิวไม่ได้ถ่ายรูป กะว่าจะถ่ายตอนขากลับ เอ้าววว ฝนตกซะงั้นตลอดทางเลยอดอีก ก็เลยมีแต่รูปที่ตัวเมืองอย่างเดียวนะคะ ไปดูกันค่ะ

...
    Categories
  5. Sweden Sep 09 @ 3

และแล้วก็มาถึงเวลาทานมื้อกลางวันค่ะ เดินกันซะเหนื่อยหิวม้ากกตอนนี้ คนก็เยอะหาร้านอาหารไม่ถูกใจคนขับรถซะที เลือกแล้วเลือกอีก คุณแจ๋วชีก็หิวจะแย่อยู่แล้ว ...
    Categories
Page 1 of 5 123 ... LastLast