Siam Brandname Forum - All Other - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

All Other

1. First Post ... มาพร้อมกับน้อง Burberry ค่ะ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน เพราะว่าตั้งแต่เป็นสมาชิคมา เรายังไม่เคยบอกชื่อเลย .. ชื่อเล่นไทยชื่อ แอมค่ะ ส่วนชื่อที่ใช้ที่นี่ชื่อ ทีน่า (ไม่ใช่ทีหลังน่ะ ) ส่วนใหญ่จะเป็น lurker มากกว่า ไม่ค่อยได้เขียนอะไร ...

Updated 06-04-10 at 10:45 by Elite112

Categories
    Hi End , Hi Street , All Other