Siam Brandname Forum - weeranuch - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

weeranuch

1. bao bao issey miyake

Quote Originally Posted by lelapin View Post
    ไม่มีซิปค่ะ ถูกใจเพราะเก๋ดี ส่วนตัวใช้สีชมพูเข้ม เวลาออกแดดวิ้งๆ สดใสดีค่ะ
    รักษาง่ายนะคะ เปื้อนก็เช็ดออก เคยใส่ชุดเดรสแล้วสีชุดตกใส่กระเป๋า เอาผ้าชุบน้ำเช็ดก็ออกค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ แต่ตัดสินใจยากจังค่ะเพราะซิปไม่มีใช้ก็เสียว ๆ เหมือน ๆ กันค่ะ อีกอย่างลักษณะเหมือนถุงลดโลกร้อนเลยแต่ราคาเหยียบหมื่นหรือหมื่นกว่าเลยค่ะ กระเป๋าcoach ราคาถูกกว่าอีกค่ะ
    Categories
    Uncategorized