Conversation Between rehab and sexydog

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between rehab and sexydog

3 Visitor Messages

1. ไม่เป็นไรคะ ขอบคุณมากคะ อย่าลืมนะคะจะปล่อยอะไรบอกแหม่มด้วยนะ
    Edit
  2. ขอโทษด้วยนะที่ทำให้เดือดร้อน เพราะเราเองก้อใช้อันนี้แหล่ะสะพายกะน้องดี้ เพื่อนเราก้อใช้ไซส์นี้เลยไม่ได้เอะใจอะ ขอให้ส่งต่อได้เร็วๆนะคะ
  3. แวะมาบอกว่า สายที่ซื้อมาอะ จริงๆแล้วมันไม่ใช่ขนาดที่เอามาสะพายสปีดี้แหละตัวเอง
    ที่ได้มามันเล็กมากเลย ไปถามกูรูมาแล้ว

สงสัยต้องลงต่ออะจ้า เลยแวะมาบอกก่อน
    ขอบคุณคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3