Conversation Between Charine.Y and Kanom Pang Ob

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Charine.Y and Kanom Pang Ob

2 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ กระเป๋า Burberry สามารถปิดซิบหรือแกะซิบออกแล้วเปิดแบบกระเป๋า shopping ได้เลยค่ะ แต่ตอนนี้ใบนี้เพิ่มมีคน CF ค่ะ ขอ update อีกทีวันจันทร์นะคะ ถ้าสนใจ item อื่นยังไงสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Jib
  2. Sawaddee ka..รบกวนถามเกี่ยวกับburberry bag ka. อยากทราบว่าตรงส่วนบนที่เปนปากกระเป๋า สามารถแกะกระดุมออก แล้ว
    ขยายปากกระเป๋าได้มั้ยคะ..และพอจะลดอีกได้มั้ยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2