Conversation Between na9188 and miaki

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between na9188 and miaki

11 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. น่าสนใจจัง แต่จะเหมาะกับเวลาอยู่ในห้องแอร์ตลอด นาใช้ eye cream ของ lamer ดีมากๆ เลย รอยคล้ำใต้ตาหายเร็วมาก แต่พวกริ้วรอยยังไม่รู้ ต้องรอให้เห็นผลชัดเจนกว่านี้ค่ะ
  2. ดีจังค่ะ น้องเป๋าถึงที่หมายปลอดภัย สีนี้เหลือใบสุดท้ายแล้ว มีลูกค้าต้องการเยอะมากค่ะ
    ไว้ถ้าคุณใหม่เบื่อแล้วเอาออกมาขายคงไปเร็ว ๆ ค่ะ

คุณนาตอนนี้ปุ้ยลอง Dr.Cilabo ตัว aqua collagen gel 1000 อยู่ค่ะ
    โอเคเลยค่ะ ปุ้ยว่าผลลัพพอ ๆ กะ ครีมเดอะลาแมร์เลยทีเดียว แต่ราคาถูกกว่ากันเป็นกระบุง
    เสียอย่างเดียวเนื้อครีมเหนอะไปหน่อย ตอนทางี้ผมเผ้า ติหน้าหมด แต่ตอนเช้าตื่นขึนมาล้างหน้าแล้วหน้าเด้งดีค่ะ
  3. คุณปุ้ย ...
    น้องเค้าได้รับของแล้วนะคะ เมื่อวานนี้ เค้าฝากขอบคุณมาด้วย ทั้งกระเป๋าและผ้าเช็ดหน้าค่ะ น่ารักมาก...

ขอมอบตำแหน่งแม่ค้าดีเด่นให้นะคะ
  4. คุณนาโทรมาเดี๋ยวเปลืองค่าโทรค่ะ ให้ปุ้ยโทรหาดีกว่า
    เวลาใหนคุณนาสะดวกลองนัดมานะคะ เดี๋ยวปุ้ยโทรหาค่ะ
  5. ขอเบอร์โทร.ได้มั้ยคะ อยากโทร.หาจัง
  6. คุณนากลับมาแล้วเหรอค่ะ
    เมื่อวันอาทิตย์ปุ้ยไปร้านขายยามาแล้ว แผ่นแปะแก้ไอ กับหอบหืด ไม่มีค่ะ
    เภสัชบอกว่าต้องมีใบสั่งแพทย์ก่อน ถึงจะขายให้ได้
    ปกติเด็ก ๆ ที่บ้านได้มาจากคลินิคค่ะ ไปตรวจแล้วหมอก็ออกยาให้
    ปุ้ยก็ไม่ทราบว่า เขาเอามาขายกันที่เมืองไทยได้อย่างไร
    กฏหมายเขตอื่น อาจจะไม่เหมือนกันคงเป็นได้
  7. นามีส่งข้อความทาง hi5 และ e-mail นะ
  8. คุณนาช่วงนี้มี ชิเชโด้ เคเช่ ลด 30 เปอร์เซ็นต์ หลายรายการเลยค่ะ
    กระปุกแดง เคยใช้หรือยังค่ะ ตอนนี้มีลดด้วยค่ะ

วันนี้ลงขนมจีบสีฟ้าไปค่ะ ไม่ฮอตเหมือนสปีดี้เลย
  9. เริ่มเสียดายจังน่าจองไว้จัง น้องดี้เขียวสวยมาก....
  10. นาส่งข้อความทาง hi5 ไปนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 11
Page 1 of 2 12 LastLast