Conversation Between nooemma and mini@SBN

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between nooemma and mini@SBN

11 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. นุ่นส่งของให้แล้วนะคะ EH316962035TH
    ขอบคุณมากค่ะ
  2. ส่ง ems มาได้เลยค่ะ รอรับของอยู่ค่ะ
  3. โอนแล้วนะคะ แจ้งที่อยู่ทางอีเมลล์ kaigai_555@hotmail.com แล้วค่ะ ^^
  4. นุ่นให้ราคาพิเศษ 4,200 บ. คร่า^^
  5. คุณนุ่นนนนนน ขอเถอะน๊าาา 4100 บาทรวมส่งละกัน นะๆๆๆๆ
    โอนภายใน 5 นาทีเรย พลีสสสส
  6. นุ่นลดได้เต็มที่ 4,300 บ. รวมส่ง ems ค่ะ ^^
  7. กำลังจะโอน baby dress เหลือง แต่ขอเพิ่มแขนกุดกระเบื้องน้ำเงินด้วย
    เป็น 4000 บาทได้มั๊ยคะ โอนเลยตอนนี้ค่ะ หาสถานที่ส่งของที่น้ำไม่ท่วมได้ละ 555
  8. ไม่สะดวกอ่ะค่ะ นุ่นเคยสอบถามไปรษณีย์แล้ว ไม่ส่งเฉพาะบางที่ ไม่ทราบว่าบ้านคุณอยู่ไหนคะ
  9. พรุ่งนี้สะดวกนัดรับที่เซ็นทรัลลาดพร้าวมั๊ยคะ
    กลัวน้ำท่วม ปณ มาส่งไม่ได้อ่ะค่ะ
  10. โอเครค่ะ kbank 980-202-189-2 sumana chai
    ขอบคุณค่ะ^^
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 11
Page 1 of 2 12 LastLast