Conversation Between joyja and ibambina

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between joyja and ibambina

4 Visitor Messages

1. Happy New Year นะค่ะ มีความสุขมากๆ ตลอดปี ตลอดไป นะค่ะ
  2. วันนี้เข้ามาดูหน้าร้านพี่จอยอยากบอกว่านางแบบหุ่นดีจังค่ะ ขายหมดไวไวนะค่ะ อย่าลืมนะค่ะถ้ามากรุงเทพ แล้วเจอกันค่ะ บุ๋มค่ะ
  3. ขอบคุณมากเช่นกันค่ะพี่จอย Chanel ใบแรกของหนูเลยค่ะ อย่าลืมนะค่ะมากรุงเทพจาเลี้ยงขนมค่ะ อาชีพเสริมของหนูค่ะ
  4. น้องบุ๋มคะ

ยินดีที่รู้จัก และขอบคุณที่เป็นลูกค้าดีเยี่ยม ^____^
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4