Conversation Between fosill and nattiyaa

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between fosill and nattiyaa

7 Visitor Messages

1. ส่งหมวกให้หรือยังคะ
    ขอเลขemsด้วยค่ะ^^
  2. มีคราบเหลืองบ้างหรือป่าวคะ หมวกสีขาวอ่ะค่ะ
    ถ้าไม่มีเราcf
  3. สนใจบอกได้นะคะเดี๋ยวลดได้ สบายๆ
  4. ซีดมากคะ สีดำไม่ทนเท่าไหร่เลย สีขาวมือ2นะคะตำหนิไม่มีจ้า ใส่น้อยครั้ง
  5. ถามอีกหน่อยนะคะ สีขาว มือ1หรือ2คะถ้ามือ 2 มีตำหนิอะไรมั้ยคะ
    แล้วสีดำซีดเยอะมั้ยคะ
  6. สีดำมันซีดละคะ แล้วก้หาไม่ได้เลย ยังไงแจ้งโอนเงินมานะคะ
  7. หมวกissue สีขาวขายไปหรือยังคะ ถ้ายังcfค่ะ
    พอจะหาสีดำไห้ได้อีกป่าวคะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7