Conversation Between Ichigonana and buawie

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Ichigonana and buawie

4 Visitor Messages

1. เย้ๆ ได้เร็วมากเลยค่ะพี่บัว ส่งเมื่อวานตอนเย็นวันนี้ได้แล้ว ห้าๆๆ

ดีใจที่ชอบค่ะ ใส่บ่อยๆนะค่า จะได้เก่าไวๆ ซื้อใหม่ร้านแนนบ่อยๆ ห้าๆๆ

ดีใจ : )
  2. just recieved the goods today. so cute ka ^^ Thx u ka N'Nan (>,<)

Ps. I bought Chanel already la T___T
  3. ได้ค่ะพี่บัว ขอบคุณค่า
  4. กำลังไปให้คนรถไปโอนเงินให้แล้วนะจ๊ะ ยอด 967 บาท เข้าบัญชีกสิกรไทย

P'Bua ja
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4