Conversation Between Jellyfish and ilovebn

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Jellyfish and ilovebn

7 Visitor Messages

1. ลืมแจ้งว่าแมงได้รับเงินคืนเรียบร้อยแล้วนะคะ
  2. ไม่เป็นไรคะ อย่างไรพรุ่งนี้คุยกันแล้วกันคะ แมงจะได้แจ้งเลขที่บัญชีให้พรุ่งนี้
  3. แล้วพร่งนี้จะโทรหานะค่ะ
  4. รบกวนขอเลขที่บัญชีด้วยนะค่ะ เผอิญพี่สาวหิ้ว nvf gm ไปแล้วเมื่อเดือนที่แล้ว sa ไม่ให้ซื้ออีกอ่ะค่ะ งงไปเลย
    ยังไงจะโอนเงินคืนให้เรียบร้อยเลยค่ะ ขอเป็น ธนาคาร กรุงเทพ นะค่ะ ขอโทดจิงๆ ค่ะ
  5. ได้คะ พอดีวันนี้ตอนค่ำให้น้องชายโอนแล้วเห็นว่าตู้โอนไม่ได้แล้ว ยังไงพรุ่งนี้ตอนเช้าจัดการให้เรียบร้อยแล้วแจ้งให้ทราบคะ ขอบคุณนะคะ
  6. คุณแมงค่ะ พร่งนี้โอนแล้วแจ้งพีเอ็มมานิดนึงนะค่ะ ขอก่อนเที่ยงนะค่ะ
  7. พอดีสนใจจะPre-order เห็นว่าภายในวันพรุ่งนี้บ่ายโมง แต่ติดต่อไม่ได้เลยคะ ส่งPM ไปแล้ว
    ไม่มีเบอร์โทรศัพท์ด้วย ยังไงติดต่อกลับด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7