Conversation Between Kaijung and Funzyua1n9

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Kaijung and Funzyua1n9

1 Visitor Messages

1. “New” Le cog Sportif
    กระเป๋า Sporty สัญชาติฝรั่งเศส ขนาดกำลังพอเหมาะ สำหรับวันสบาย ๆ อย่าง เสาร์ อาทิตย์ค่ะ
    หรือ จะใช้ใส่อุปกรณ์เล็กน้อยไป Fitness ค่ะ หูสามารถสะพายเข้าไหล่ได้ เพิ่งได้มา ยังไม่ผ่านการใช้งานใด ๆ ปิ๊ง ๆ
    เคยอ่านเจอว่า ยี่ห้อนี้เค๊าได้ Designer ชาวอิตาเลียนมาดีไซน์ ทำให้สินค้ารุ่นใหม่ ๆ ที่ออกมาค่อนข้างเป็นที่นิยม
    ลองดูนะคะ เผื่อจะเปลี่ยนจาก Kipling / Le Sportsac หรือ LC มาใช้ยี่ห้อนี้ จะได้ไม่จำเจค่ะ
    Size 17 L x 28 H x 11 W cm
    ขอขาย 750 บาท (ราคาป้าย 1,355 บาท)

ใบนี้ลดได้เท่าไหร่คะ
    อยากลองถือดูบ้าง สัญชาติเดียวกะ LC เลย
    หุหุ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1