Conversation Between day6th and mana17

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between day6th and mana17

4 Visitor Messages

1. ขอโทษด้วยนะคะ มีลูกค้าท่านอื่น CF แล้วค่ะ ขอบคุณนะคะที่สนใจ
  2. นัดรับได้ไหมค่ะ ขอเลขที่บัญชีด้วยค่ะ 300 รวมส่งลงทะเบียนได้ไหมค่ะ
  3. ลดมากกว่านี้ไม่ไหวแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
  4. <strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><strong><font color="#ff0000"><span style="font-family: Arial"><font size="3"><font color="magenta"><strong>13. เสื้อระบาย 3 ชั้นลายดอกไม้ CHAPS Size S ความยาว 18 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้วค่ะ <font color="red">SALE 300 บาท</font>ค่ะ สนใจลดได้เท่าไรค่ะ พร้อมโอนจ้า
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4