Conversation Between earthx and Pond Smith

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between earthx and Pond Smith

15 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. พี่ปอนด์ หายไปเลยยย
    เป็นไงบ้างคับบ สบายดีไหม??! >___<
  2. 55 ดีแล้วหล่ะ กินดีอยู่ดี
  3. อิจฉา อิจฉา
    เอิร์ธนี้งานเยอะ กินเยอะ จนไม่มีเวลาหายใจเลยครับ 55555

ปล. ว่าแล้วก็ไปช็อปซะหน่อยดีกว่า คิคิ
  4. กระเป๋านิด นาฬิกาหน่อย ไม่เยอะเท่าไหร่หรอก แต่ขี้เกียจ 55
  5. คงได้เยอะน่าดูเลยนะครับนั้นอ่ะ 55555
  6. ก็เรื่อยๆอ่ะ เอิร์ธหล่ะ จริงๆพักหลังก็ได้มาเรื่อยๆแหละ แต่ขี้เกียจถ่าย ขี้เกียจอัพ 55
  7. พี่ปอนด์เป็นไงบ้างครับ?? คิดถึงมากๆๆๆ
    เอิร์ธก็หายไปพักๆเหมือนกันครับ มีช่วงนี้นี่แหละ เพิ่งได้เข้ามาเล่นใหม่
    งานหนักทุกวัน ไม่มีวันหยุดงานเลย T_____T

ปล. ได้ซื้ออะไรใหม่บ้างเปล่าครับเนี่ย คิคิ
  8. แวะมาเยี่ยมน้องเอิร์ธ ไม่ได้เล่นนาน อิอิ
  9. 55+ มันน่าอิจฉาจริงๆ เฮ้อ พูดแล้วมันเศร้า
  10. ไม่อยากจะพูดให้อิจฉา
    แต่เอิร์ธนี้ว่างทุกวี่ทุกวันเลยครับ อิอิ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 15
Page 1 of 2 12 LastLast