Conversation Between organ_kaviya and wnonach

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between organ_kaviya and wnonach

21 Visitor Messages

Page 1 of 3 123 LastLast
  1. Merry Christmas & Happy New Year ค่ะคุณออร์แกนขา คิดถึงจังค่ะ ขอให้มีความสุข รำรวย สมหวังดั่งใจนะคะ แล้วคุยกันอีกนะคะ จุ๊บบบบๆๆๆ
  2. MERRY CHRISTMAS KA คุณหนึ่งงงงงงง
  3. หวัดดีค่ะ คุณ ออร์แกน โอ้ยดีใจมากมาย ไม่ได้เจอกันนานมากคร้า คิดถึงอย่างแรงงงง ห้าห้า...หนึ่งไม่ค่อยได้เข้ามาเลยค่ะช่วงนี้ งานเยอะ เป็นไงบ้างค่ะคุณ ออร์แกน ว่างๆแวะมาคุยกันอีกนะคะ ขอให้มีความสุขด้วยค่ะ
  4. คิดถึงงงงงงงงงงงงงจังเรยค่ะ คุณหนึ่ง สบายดีน๊าคร๊า
  5. คุณหนึ่ง ไม่ได้เข้าเหมือนกันเรยจ๊า คิดถึงงงน๊า จุ๊ฟฟฟฟฟฟๆๆๆๆๆๆ ไว้ค่อยคุยกันจ๊ะ ดูเเลตัวเองด้วยน๊าคร๊า
  6. แวะมาทักทายค่ะคุณออร์แกนขา สบายดีนะคะ คิดถึงมากมาย แต่ยุ่งกับงานจริงๆไม่ได้เข้า เอสบีเอ็นเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ ดูแลตัวเองนะคะไว้คุยกันอีก จุ๋บบบบบๆๆๆๆ

หนี่ง
  7. คุณหนึ่งคิดถึงงงงงงงงงงงงงงงง มากกกกกกกกกกก คร๊า ปั่นงานอยู่เรยจ๊า อิอิอิ
    ดูแลตัวเองและ ครอบครัวด้วยนะคร๊า คิดถึงน๊า เข้ามาคุยเเละทักทายจ๊า จุ๊ฟๆ
    ตอนนี้เมืองไทย ร้อนนนนนนนน มากกกกกเเล้วอ่ะ คุณหนึง คิดถึงความร้อนของเมืองไทยมั๊ยจ๊า
    แล้วมาคุยกันใหม่นะจ๊า

8. คิดถึงคร้า คุณออร์แกน สำบายดีเปล่าค่ะ แค่เข้ามาทักทายอะค่ะ หนึ่งรู้ว่างานยุ่ง แล้วค่อยคุยกันนะคะ เทคแคร์น้า บายยยยย
  9. คิดถึงน๊า คุณหนึ่ง วันนี้จาเข้านอนเร็วอ่ะคร๊า มีประชุมพร่งนี้อ่ะจิ เเวะมาหาคุณหนึ่งก่อน อิอิอิ คิดถึงๆๆๆๆๆคร๊า
  10. คุณหนึ่ง คิดถึงจังเลยค่ะ ช่วงนี้ เข้าเวปไม่ได้ เข้าทีไร ไวรัสมา จอดับ งงมากๆๆค่ะ นี่ต้องเข้าผ่าน ลิ๊งค์ที่ หน้าเวปบอกไว้ค่ะ เเต่ช้าจังเลย โหลดนานกว่าปกติ งงกะเวปแบบใหม่จังเลย ทำไมมันเหมือนโดนบล็อกยังไง ก้อไม่รู้ค่ะ
    คุณหนึ่งสบายดีป่าวคะ ดูเเลตัวเองด้วยนะคะ คิดถึงคร๊า จุ๊ฟๆๆๆๆ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 21
Page 1 of 3 123 LastLast