Conversation Between SAILY and Beau1979

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between SAILY and Beau1979

4 Visitor Messages

1. What is your e-mail ka?
  2. Yes i would love to see. Would you please email me ? Thank you
  3. ยังค่ะ พอดีเพิ่งมาเห็นว่ากระเป๋ามีรอยด้านนอกน่ะค่ะ เป็นรอยคาบน้ำยา เลยขอระงับการขายก่อนค่ะ แต่หากสนใจ จะส่งรูปถ่ายตรงที่เป็นรอยให้ดูได้นะคะ แต่กระเป๋าสภาพดีนะคะ รอยที่เป็นนี้ไม่สังเกตจะไม่ค่อยเห็นน่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  4. Nvf ขายไปหรือยังค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4