Conversation Between indydada and bbric

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between indydada and bbric

3 Visitor Messages

1. ดีจ้า แวะมาบอกว่า แม่ค้าส่งของให้พรุ่งนี้นะคะ วันนี้ยุ่งมากๆๆ เราต้องคุมน้องเข้าห้องเชียร์ แวะไป ปณ.ไม่ได้เลย ต้องขอโทษด้วยนะคะ
  2. รับทราบค่ะ จัดส่งแล้วจะมาแจ้ง tracking no. นะคะ

ขอบคุณจ้า
  3. ตัวเองโอนเงินแล้วค่ะ 400 นะค่ะ เอา potae ผืนเดียวนะค่ะ ที่อยู่แจ้งไปในPMแล้วค่ะ
    ส่งของแล้ว มาบอกเลขพัสดุด้วยนะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3