Conversation Between abc_maxam and Ben McElderry

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between abc_maxam and Ben McElderry

1 Visitor Messages

1. ได้รับกระเป๋ารวดเร็วแล้วก็ค่อนข้างถูกใจครับ ของผมสั่งทาดาโอะ กับ graphite wallet ได้แถมมา แต่คงต้องเอาเจ้าทาดาโอะเข้าช็อปเพื่อส่งซ่อมเล็กน้อย เพราะผ้าตรงปลายซิปหลุดนิดหน่อย แต่ทางพ่อค้าก็ได้แจ้งตั้งแต่ส่งรูปให้ดูแล้วครับ ประทับใจมาก ๆ กับความจริงใจในการขายสินค้า เดี๋ยวแวะมาอุดหนุนบ่อย ๆ นะครับ แต่ขอติงเรื่องหีบห่อในการจัดส่ง เพราะตอนมาถึงมือกล่องเยินจัง ด้านข้างฉีกขาดเป็นรอยยาวจนเห็นของด้านใน เพราะกล่องค่อนข้างบางและย้วยครับ^^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1