Conversation Between miss M and pooprewwan

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between miss M and pooprewwan

4 Visitor Messages

1. ต้องบอกคุณแหม่มไว้ก่อนนะคะว่าข้างในรองเท้ามันจะลอกเพราะเจ้าของรองเท้าเก็บไว้ไม่เคยได้ใส่ แต่ตัวรองเท้าไม่ได้ขาดนะคะ ภายนอกไม่มีตำหนิใดๆเลยค่ะ สภาพสวยค่ะ แต่คิดว่าด้านในที่ลอกเพราะอากาศมันร้อนหน่ะค่ะ
  2. ขอเป็นส่งพรุ่งนี้เช้านะคะ เจ้าของรองเท้ากลับมาส่งไม่ทันค่ะ ขอบคุณนะคะ pm ไปไม่ได้เลยค่ะ
  3. ขอเป็นส่งพรุ่งนี้เช้านะคะ เจ้าของรองเท้ากลับมาส่งไม่ทันค่ะ ขอบคุณนะคะ
  4. ตกลงต่อรองแล้วไม่เอาใช่ป่ะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4