Conversation Between miss M and okane_kenki

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between miss M and okane_kenki

6 Visitor Messages

1. 4000ได้มั๊ยค่ะ น่ะนะ^^
  2. ลดให้ได้เท่าไหร่ค่ะ
  3. ไม่ได้ครับ ถูกแล้ว จริงๆครับ
  4. ถ้า เฟนดิใบเดียวขอ3500ได้มั๊ยค่ะ
  5. ไม่ขาดครับสภาพดีไม่มีกลิ่น ลดได้9,000 พร้อมส่งEmsฟรีครับ
    THANK YOU.
  6. สนใจfendiใบแรกกับceline ใบที่5 อยากรู้ว่ากระเป๋ามีขาดมั๊ยค่ะ มีกลิ่นมั๊ย และลดได้อีกเท่าไหร่ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6