Conversation Between daisy ploy and ployton

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between daisy ploy and ployton

8 Visitor Messages

1. โอเค อันนี้โอนละของจริง! 55555 ;p

พลอยแอดเฟสมาหน่อยสิ.
    www.facebook.com/ploy.palaloy

2. เฮ้ยยย! เราขอโท้ดดดดดด! ><"
  3. โอนให้แล้วนะคะ.

พลอย♥
    ห้อง707 วนารินทร์ เรสซิเดนซ์ 9/148 ม.5
    ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120
  4. อุ๊ย! เบอร์โทร กับเลขบัญชี เกือบจะเหมือน!
    ก็ว่าจะให้ซ้ำทำไม.. 55555

ขอบคุณค่ะ. ♥♡
  5. ขอเบอร์แจ้งโอนด้วยค่ะ โอนแล้วจะเมสเสจไปนะคะ

ได้ของประมานวันไหนคะ? (:
  6. 1,500 รวมส่งใช่มั้ยคะ?

ขอเลขบัญชีด้วยค่ะ. (:
  7. ไม่รู้จะตอบทางไหนดี อิอิ
    เข็มขัดเป็น free size ค่ะ เปนลายเดียวสีเดียวกันจ้า
  8. เข็มขัดMILIN free size ใช่มั้ยคะ?
    เป็นสีฟ้า ลายเดียวกับกางเกงเอวสูงที่เป็นลายท้องฟ้ารึเปล่าคะ?

ขอบคุณมากมากค่ะ. (:♥♡
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8