Conversation Between me_mine_gift and mininice

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between me_mine_gift and mininice

7 Visitor Messages

1. โคลัมบัส ซาติน ฟ้า 4380 รวมส่งค้า
    ตอบช้าไปปะคะ ขอโทดทีค่า T^T~
  2. โคลัมบัสซาตินลดได้เป่าคะ??
    ( อยากได้เอาไปแลกกะคนมีเต้อ่อนอ่ะ T^T )
  3. งั้นยังอ่ะค่ะ ราคาสูงไปนิด เป็นลอตเซลด้วยอ่า
    ขอบคุณนะคะ
  4. ขอโทดด้วยนะคะ
    ลดไม่ได้แล้วคะ แต่จะส่งให้ฟรีละกันคะ
    สนใจมั๊ยคะ
    รับคู่กับดอทชมพูลดได้100 บาทคะ
  5. ค่ะ ราคาลงได้อีกเป่า
  6. สนใจอะไรคะ ผพค โรซา หรอคะ
    เหลือสีโอลโรส ผืนสุดท้ายคะ
    อันนี้พี่ฝากขายอะคะ
  7. เราติดต่อทาง pm ไม่ได้เลยค่ะ
    ดรซาขายหรือยังคะ ราคาลงได้อีกเป่า
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7