Conversation Between ploydang5 and NEWYEAR

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ploydang5 and NEWYEAR

3 Visitor Messages

1. ใส่ได้สบายๆเลยค่ะ ระยะเวลาการผ่อนกับจำนวนเงินที่จะส่งในแต่ละงวด ให้คุณ ploydang5 เป็นคนเสนอนิวเยียร์มาได้เลยค่ะ

ยังไงอยากให้โทรมาคุยตกลงกันมากกว่านะค้ะ เบอร์ 0813970054 นิวเยียร์ค่ะ ใจดีค่ะไม่ต้องเกรงใจเลย

หรือถ้าไม่สะดวกโทรมา ทิ้งเบอร์ไว้ได้นะค้ะ เด๋วนิวเยียร์โทรไปเองค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^
  2. SENADA

NEW SENADA เสื้อแขนกุด มีผ้าพันคอ ลายน้องเห็ด น่ารักมาก ซื้อหนึ่งได้ถึงสอง ได้ทั้งเสื้อ+ผ้าพันคอ สามารถนำมาผูกเป็นโบว์ เป็นลูกเล่นของเสื้อ ได้มากกว่า 3 แบบ และสามารถถอดผ้ามาคล้องคอ กับเสื้อยือ หรือ เสื้อกล้ามสีพื้น เก๋ ๆ คุ้มมากค่ะ size M ราคาป้าย 5750 B SALE !! Member Price 5175 B
    ถ้าจะผ่อนได้มั้ย
    แล้วได้กี่งวด
    34-29-38 น่ะค่ะใส่ได้มั้ย
  3. SENADA

NEW SENADA เสื้อแขนกุด มีผ้าพันคอ ลายน้องเห็ด น่ารักมาก ซื้อหนึ่งได้ถึงสอง ได้ทั้งเสื้อ+ผ้าพันคอ สามารถนำมาผูกเป็นโบว์ เป็นลูกเล่นของเสื้อ ได้มากกว่า 3 แบบ และสามารถถอดผ้ามาคล้องคอ กับเสื้อยือ หรือ เสื้อกล้ามสีพื้น เก๋ ๆ คุ้มมากค่ะ size M ราคาป้าย 5750 B SALE !! Member Price 5175 B
    ถ้าจะผ่อนได้มั้ยค่ะ
    แล้วได้กี่งวดค่ะ
    24-29-38 ใส่ได้มั้ย
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3