Conversation Between usapreorder and sundaerose

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between usapreorder and sundaerose

3 Visitor Messages

1. ส่งเมล์มาที่ usapreorder@gmail.com ก็ได้นะคะ
    ตอบเร็วกว่าค่ะ ^^
  2. ใบเล็กใช่มั้ยค่ะ สายยาว 10 นิ้วค่ะ คล้องแขนสบาย กำลังสวยค่ะ
    ลดให้ได้ 4600 ค่ะ ok มั้ยค่ะ ^^

ถ้าเอา รบกวนโอนมาที่
    ธนาคารไทยพาณิชย์

เลขที่บัญชี 140 2 246046

หรือ
    ธนาคารกสิกรไทย

เลขที่บัญชี 609-2-02386-7

ชื่อ ปริญดา ฐิติปัญญากุล (Parinda Thitipanyakul)

สาขา ศรีวรา บัญชีออมทรัพย์
    แจ้งที่อยู่ด้วยนะคะ จะได้ไปส่งไปรษณีย์ให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ
  3. สาย กระเป๋า ysl ใบสีชมพู ยาวแค่ไหนคะ ราคาลดได้อีกไหม๊
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3