Conversation Between mindmelody and Spanish_flower

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mindmelody and Spanish_flower

1 Visitor Messages

1. รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ คือ พอจะดูออกมั้ยค่ะว่า hermes birkin35 รุ่นนี้ปลอมมั้ย ร้อนใจมากค่ะ
    เจ้าของกระเป๋าบอกว่าแท้ 100เปอร์

ภาพที่ถ่ายเพิ่งได้รับมาส่งตรงมาจากอังกฤษเลย แกะถ่าย มีคนบอกว่าหูเอียง แต่จริงๆไม่เอียงเหมือนในภาพค่ะ ตอนนั้นมันทับมาค่ะ เค้าบอกว่า หูมันยาว จากที่วัดขนาดก็ไซด์ นี้เลยนะค่ะ

แล้วก็เรื่อง การ์ด ก็มี certify มาด้วย อันนี้ไม่ทราบจริงๆว่า มันปลอมกันได้ด้วยรึป่าว

อีกเรื่องก็เรื่องถุงผ้าค่ะ ดูยังไงค่ะว่าแท้หรือไม่แท้

ร้อนใจจริงๆค่ะ T^T
    อยากจะอัพรูปให้ดูใหม่ ถ่ายภาพใหม่ ไม่รู้ว่าจะมีปัญหาจากการถ่ายภาพรึป่าว

(ว่าหูไม่เอียง)

ทั้งนี้ก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ รบกวนจริงๆ

แต่ถ้าไม่ทราบก็ไม่เป็นไรค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...82729&posted=1
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1