Conversation Between Tanoy and Lita

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Tanoy and Lita

6 Visitor Messages

1. ไม่เป็นไรเลยค่ะถามได้ แม่ค้าวัดเท้ามาแย้ว ไซส์ 24 ซมค่ะใส่ได้ใส่สบายด้วยยย
  2. ขอโทษทีที่ต้องถามไซส์เป็นเซน เพราะขนาดของรองเท้าแต่ละยี่ห้อมันไม่เท่ากันอะคะ กลัวเอามาแล้วใส่ไม่ได้คะ เดี๋ยวจะลองไปดูที่ Slide ก่อนแล้วตัดสินใจอีกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
  3. เข้าไปดูในอัลบั้มรูปได้นะค๊ะที่ใส่สีเทาอ่ะค่ะจะได้เหนชัดๆๆๆๆ
  4. แม่ค้าเท้า ไซส์ 38 อ่ะค่ะ เป็นเซนไม่แน่ใจค่ะ
  5. เป็นหนังกลับ สีเทาค่ะ สวยค่ะพับได้ด้วย
  6. แม่ค้าค่ะ สนใจบู๊ทคู่แรก อยากขอข้อมูลเพิ่มอะคะว่า เท้าแม่ค้ายาวเท่าไหร่คะ กี่เซน วัสดุของรองเท้าเป็นอะไรค่ะ ผ้า. หนัง หรือหนังกลับ มองไม่ค่อยชัดอะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6