Conversation Between aiyouu and Loveyoukids

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between aiyouu and Loveyoukids

2 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ....ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

เง้อออ...แล้วเอ๋ยไปขึ้นใน friends list ได้ไง 5555 สงสัยระบบมันจะเอ๋อเหรอน่ะค่าาาาา
  2. คุณเอ๋ยขา เล่นเวบมาตั้งนาน เพิ่งเข้ามาดูรูปคุณเอ๋ย น่ารักมากๆ (คือที่เราเข้ามา เพราะเห็นชื่อคุณอยู่ใน friend list ของเรา ซึ่งก็ไม่รู้ว่ามายังไง) แอบชม แอบเชียร์ คุณเอ๋ย มานานแล้วนะคะ
    น่ารักอย่างงี้ ถ้าเจอกันเมือ่ไหร่ จะฝากจุ๊บจริงจริงเลย
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2