Conversation Between PinkieLonely and pursecrazy

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between PinkieLonely and pursecrazy

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะคุณพิงค์กี้
    ตรวจสอบมาแล้วค่ะ เราเพี้ยนเอง พอดีรีบ ๆ ถ่าย Hologram มาไม่ครบค่ะ ดึง ออกมาไม่สุดค่ะ ที่จริง มีเลข 1 ข้างหน้าอีกตัวเป็นตามรูปค่ะ

14656544 ไม่ใช่ 4656544

คุณเพื่อนชีก็ยืนยันว่าแท้แน่นอน ซื้อจากที่ญี่ปุ่น ให้เอาไปที่ชอปได้เลย ถ้าไม่แท้เธอยืนยันคืนให้เบิ้ลอีก 1 เท่า เราก็เลยซื้อมาครอบครองไว้ ไว้เบื่อ ๆ แล้วจะลงขายใหม่ ต้องขอบคุณคุณพิ้งกี้อีกทีนะคะ ที่ช่วยดูให้

ขอบคุณมากนะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1