Conversation Between modellofts and sugarz

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between modellofts and sugarz

13 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ฟิ้ววววววววววววว ลมรักที่น้องตาลหาบมา ได้พัดหวนอาเจ้มายังเพจนี้ ฮิ้ววววววว

หายไปไหนมาตั้งนาน ปล่อยเค้าเหงาหงอยเปล่าเปลี่ยวเดียวดายซังกะตายอยู่คนเดียวตั้งนานนนน

คิดถึงงงงงงงงงงงงน้องสาวคนจ๋วยน้าาาาาาาาาาาา
  2. ต๊ะเอ๋~~เอิ้กๆ ....ลมรักพัดมาก๊าบบบ -3-
    รักษาสุขรูปด้วยนะคะอาจุมม่าเจ่เจ้หัวหน้าชิสุ <3
  3. อุ๋ย ออนไลน์อยู่ เห็นเขียว ๆ อุ่นจุยๆ (อุ่นใจ) ไม่พิมใจตั้งแต่แรก เดี๋ยวภาษาไม่วัยรุ่น..กรั่กๆ
  4. น้องสาวอั๊บราคา..โทรหาไม่ยอมรับ >< งอนกลับๆ 55+
  5. ง่ะ มีที่ร๊าก เยอะแยะเลย อาเจ้แม่ค้า
    แอบน้อยใจ แต่ไม่เป็นไรค่ะ
    ( คิดมุขไม่ออก แต่มีแผนแน่ ๆ )
    ** ขอบคุณมากๆน้ะค้า และคิดว่าได้รับผลประโยชน์จากการจำสลับเป็นแน่แท้ เอิ้กก
  6. คุณเปมิกา(จุ๊บๆๆ): RE 8375 8081 8 TH
    ปล.แมวกวักได้ผลนะเนี่ย 55+
    .....

ขอบคุณคร่าาาา พี่สาวสุดที่ร๊ากรักอิหลี
    แต่นุ๋มิได้อยุ่กะแฟนนะคะ - -*
    นู๋กลับบ้านเฮา เพราะคุณลุงไปเที่ยวสวรรค์ T^T

ปล. เอิ้ก ๆๆ .. มันน่า edit แมวออกนะเนี่ย เหลือแต่แกว่ก ๆ 55+

ฝันลี ฝันลี นะค้าาา ม้วฟฟฟฟ ♥♥♥ๆ
  7. น้องสาวเปลี่ยนไป๋ ใช่เซ่ เหงแฟนสำคัญกว่าเรา (55+ มานก้ควรจะเปงอย่างนั้น) รีบวงเล็บก่อนที่น้องสาวจะตอบในใจอย่างในวงเล็บ ง่ะ แอบพูดจาวกวนสับสนชีวิต..คิดถึ๊งงงงงงงงงงงงงงงง
  8. แต๊ดแต๋มาเยี่ยมน้องสาวที่น่าร๊ากกกกกก

ตกลงแมวตัวนี้มานกวักเข้าชิมิ เพราะอั๊วะก้มีอยู่ตัวนึง 55+

เลิกช๊อปได้แล้วน้าวันเนี้ย งบหมด ถ้าจะช๊อป มาช๊อปกะอั๊วะ อั๊วะมีโปรโมชั่นเลิฟฟฟฟ (มันเกี่ยวมั้ยเนี่ย??)

ฝันดีน้าาาาาาา (ถึงแม้ลื่อคงจะนอนตอนเช้าก้เถอะ ^__^)
  9. ป๊าดดด .. ขายหรือแจกคะ แสดงว่าของเค้าดีจิง อิอิ
    ส่งน้องเหมียวตาตี่มาช่วยกวักลูกค้านะแม่ค้าคนฉวย .. ร่ำรวย ๆ คร่า ^^

~ แกว่ก แกว่กก

ps. กำ มองดีดีอีกที - -* เอ๊ะ มือมัน กวัก หรือไล่ 55+
  10. ใช่ซี่ แซวได้แซวไปค่ะแม่ค้าร้านนี้

คนมีกะตัง ขายหมดทู้แล้ว เลยไปนอนสบายจาย

เอิ้ก ๆ

ps. ของนุ๋ EH ง่ะค่ะ -..-* ( อยากมีส่วนร่วม 555 )
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 13
Page 1 of 2 12 LastLast