Conversation Between ~Aoyama~ and darthvader

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ~Aoyama~ and darthvader

3 Visitor Messages

1. ขอบคุณมากๆครับ สำหรับรายละเอียด
  2. ตอบคำถามนะคะ
    แบบเก่า เนื้อหนากว่า แบบไหมพรม นึกออกไหมคะ หัวใจ จะเป็นแผ่นสีแดง เย็บติด กับเสื้อ ญ 8300 ชาย 8700
    รุ่นไหม เนื้อ wool บางแต่นุ่มกว่า ใส่เเลิวรู้สึกสบายกว่า ตรงหัวใจ เป็นด้าย ทีทอผืนเดียวกับตัวเสื้อ คือ
    เป็นชิ้นเดียวกันไปเลย เพียงแต่ แยกด้ายแดง ดำ ขาว..ญ 10000 ชาย 10400 บาท
    ขอบคุณคะ
  3. รบกวนสอบถามหน่อยครับ Cardigan 2010 กับตัว 2011 ต่างกันยังไงครับ

ขอบคุณครับ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3