Conversation Between veetar and paveena_i

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between veetar and paveena_i

1 Visitor Messages

1. โทษทีค่ะคุณต้าฝนไม่ทันได้สังเกตค่ะว่ามีข้อความเลยตอบคุณต้าช้าไปหน่อยนะคะ ฝนซื้อน้องเป๋าใบนี้มา290000ค่ะซื้อมาจากน้องยุ้ยร้านPYBrandค่ะ ร้านนี้มีพี่ๆที่ใช้น้องม้าแนะนำมาค่ะ pre orderก็ได้นะคะ ตอนแรกฝนก็preเหมือนกันค่ะแต่ใบที่ฝนซื้อเข้ามา ฝนทนรอไม่ไหวเลยสอยมาใช้ก่อนเลยค่ะ คุณต้าลองสอบถามราคาดูก่อนก็ได้นะคะ ใบที่คุณต้าอยากได้สีหาไม่ยากค่ะ ราคาน่าจะไม่เกิน250000นะคะแต่ลองถามน้องยุ้ยดูก็ได้ค่ะเพราะราคาน้องเป๋าก็ขึ้นทุกปีเหมือนกันอ่ะค่ะ มีอะไรสอบถามได้เลยนะคะไม่ต้องเกรงใจค่ะไม่รบกวนเลย หวังว่าคุณต้าจะได้น้องเป๋าในเร็ววันนะคะแล้วอย่าลืมเอาให้ฝนชมบ้างนะคะ นี่ฝนก็จะซื้อเหมือนกันค่ะแต่ยังเลือกสีไม่ได้เลยค่ะ อิอิ (ฝนส่งข้อความไปแต่ไม่เข้าเลยขอตอบทางนี้นะคะ)
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1