Conversation Between koolbelove and organ_kaviya

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between koolbelove and organ_kaviya

2 Visitor Messages

1. คุณเค้กขรา ฝากบอกเพื่อนคุณเค้กได้ป่าว .ในpm จ๊ะ
  2. คุณเค้ก โอเคเรยค่ะ 66 นะคะ ขอเลขที่บช กสิกรได้ป่าวค๊า จะออกไปกดให้เรยวันนี้ค่ะ 36
    ตกลง ออแกนขออนุญาต จ่ายงวดเเรก จองน้องเป๋า 36 นะคะ
    งวดที่สอง เดือนเมษา 20 งวดเดือน พต 10 นะคะ
    ขอขอบคุณ คุณเค้กเเละคุณเพื่อนมากๆจ๊าที่ลดราคาให้ เเถมให้เเบ่งจ่ายด้วยซึ้งจิงๆ
    ออกนไม่ขอดูของนะคะ เเล้วก้อส่งเงินหมดเเล้ว ค่อยส่งน้องเป๋ามานะค๊า คุณเค้ก เเฟร์ทั้งสองฝ่ายค่ะ เเละออแกน ก้อไม่รีบใช้เรยจ๊า ขอเลขที่บช มาด่วนค่ะ โอนให้งวดเเรกก่อนนะคะ เเล้วจะมาเเจ้งในนี้ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2