Conversation Between natpapat313 and dola

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between natpapat313 and dola

9 Visitor Messages

1. >> ส่งกระเป๋าเเล้วนะคะ

EJ 648288579 TH

ปล. ใส่เเบงค์ 500 ไว้ในช่องเล็กในกระเป๋า Speedy EPI นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    หล้าค่ะ (^.^)
  2. คับ ^^ ใส่เงินในช่องซิปเลยนะคับ

ขอบคุณพี่หล้ามากคับ ^.^
  3. >> OK จ้า...ขอบคุณมากนะคะ (^.^)

พรุ่งนี้รอบเช้าหล้าส่งให้เลยตามที่อยู่ที่เเจ้งไว้นะคะ เเล้วจะเเจ้งเลข EMS ให้อีกครั้งนะค่ะ

ปล. ที่ต้องรบกวนให้เเจ้งยืนยันกลับมานั้นไม่ได้กลัวเบี้ยวจ้า เเต่ควรมีข้อมูลในการตกลงกันเก็บไว้อ้างอิงนะคะ
    เนื่องจากตอนนี้ระบบ PM ยังใช้งานไม่ได้จึงต้องใช้เป็น VM เเทนนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    หล้าค่ะ (^.^)
  4. ตกลงแลกแน่นอนคับ ไม่เบี้ยวคับ ^^ มี 500 ก็ถูกแล้วคับ น่าจะประมาณนี้
    พรุ่งนี้หยุดวันครูคับ ถามมาทางเมลได้ ออนทั้งวันคับ ส่งมาแล้วก็บอกนะคับ ^^
    ส่งมาเชียงรายถูกแล้วคับ ส่งมาเลยนะคับ
  5. >> เพื่อความสบายใจรบกวน เเจ้งยืนยันเกี่ยวกับการตกลงเเลกกระเป๋า 2ใบนี้ กลับมาทาง reply Visitor Message นี้อีกครั้งนะคะ เเละขอเบอร์โืทรที่สามารถโทรติดต่อกันได้ด้วยนะคะ
  6. >> PM ของหล้าตอนนี้ก็เข้าดูไม่ได้เหมือนกันคะ ไม่เเน่ใจว่าเป็นระบบของทาง SBN หรือปล่าวทำให้เข้าดูไม่ได้นะค่ะ
  7. ที่อยู่คับ หฤษฎ์ 318 ม.16 ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000 คับ

ขอโทษที่บอกช้านะคับ ยังไงพรุ่งนี้เช้าส่งมาก็ได้คับ ^^

แจ้งทางเมลนะคับ showyourarmani@hotmail.com เข้าดู pm ไม่ได้คับ T^T
  8. >> ขอที่อยู่ในการจัดส่ง LV Speedy 25 EPI อีกครั้งนะคะ
  9. PM เต็มนะคะ....เคลียร์หน่อยจ้า (^.^)
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9