Conversation Between Morgan and PloyJI*

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Morgan and PloyJI*

7 Visitor Messages

1. ไม่ทราบว่าส่งเสื้อมารึยังค่ะ? BLACK 'n WHITE strip crop 350 bath น่ะค่ะ
  2. ค่ะ งั้น 350 บาทนะค่ะ เดี๋ยวส่งแบบธรรมดาฟรีให้ค่ะ
    หมายเลข SCB 0082689985 Sakunrat Sarikit ค่ะ
    โอนแล้วรีบแจ้งที่อยู่มานะค่ะ จะได้รีบจัดส่งให้ ขอบคุณค่ะ
  3. ส่งแบบธรรมดาให้ฟรีก้อสนใจ CF ค่ะ
    ส่งเลขบัญชีมาเลยก้อได้ค่ะพุ่งนี้จะได้โอนเลย
  4. อ่า ลดไม่ได้แล้วจริงๆๆค่ะ ซื้อมาแพงมากกกเลยย
    สนใจจะ CF รึเปล่าเอ่ย
  5. สนใจ USED; BLACK 'n WHITE strip crop 350 bath

ที่พีเอ้มไปม่ะวาน 350ลดหน่อยได้มั้ยค่ะ? หรือเป้นส่งฟรี ฮ่าๆ รอบอก34น่าจะใส่ได้ :~)
  6. รอบอก 34 นิ้วนะค่ะ ตัวนี้ซื้อจากช็อปสิงคโปร์นะค่ะ
    แต่ไม่มีtagที่ตัวเสื้อและยี่ห้อค่ะ
    สนใจยังไงติดต่อมานะค่ะ
  7. สนใจ USED; BLACK 'n WHITE strip crop 350 bath ไม่ทราบว่ารอบ อกเท่าไรค่ะ?
    ซื้อมา 800 บาทจากไหน(ยี่ห้อ)อะไรค่ะ?
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7