Conversation Between siambrandname and loving_cmajor

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between siambrandname and loving_cmajor

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะเว็บมาสเตอร์

ดิฉันเข้าร่วมเป็นสมาชิกและเป็นTrust member ตั้งแต่ปี2010 เคยขายของในSBNอยู่สักพักแล้วก็หยุดไปหลายปีเนื่องด้วยไปอยู่ต่างประเทศ วันนี้มีโอกาสได้กลับมาSBNอีกครั้ง แต่ไม่สามารถทำการโพสซื้อขายของได้ ได้ตามอ่านกระทู้เรื่องมีการเปลี่ยนแปลงการส่งเอกสารที่จะสมัครเป็นTM แต่ดิฉันเป็นTMอยู่แล้วต้องส่งเพิ่มไม๊คะ เพราะไม่สามารถโพสได้ค่ะ จึงอยากทราบว่าแอคเค้ามีปัญหาอย่างไร หรือทางแอดมินต้องการให้ส่งเอกสารอะไรเพิ่มเติมรึป่าวคะจึงจะสามารถกลับมาโพสได้อีกครั้งค่ะ และไม่สามารถส่งPMได้เลยค่ะ บอกว่าโค้วต้าเต็ม ทั้งที่ลบไปเยอะมากแล้วค่ะ ขอขอบคุณในคำชี้แจงล่วงหน้าค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1