--- new LONGCHAMP Mหูยาว สีหายากเพียบ**----- - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

poonpun

--- new LONGCHAMP Mหูยาว สีหายากเพียบ**-----

Rate this Entry
จากกรณีพิพาทมากมาย
แม่ค้าก้โดนหลอกมาอีกต่อเหมือนกัน TT เพราะซื้อต่อมาจากคนรู้จัก
เค้าบอกว่าหิ้วมาจากฝรั่งเศษ
ขอยุติการขายไว้ เพราะจะเอาสินค้าทั้งหมดไปคืน
ขอบคุนทุกคนมากที่เข้ามาช่วยดูนะคะ
ไม่รู้ว่าคนที่นำมาขายต่อจะไหวตัวหนีไปแล้วหรือเปล่า

ขออภัยในความรู้เท่าไม่ถึงการของแม่ค้าด้วยค่ะ
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ปุ่มที่กดดังกล่าวเป็นปุ่มที่กดเพื่อสร้างบล๊อก สมาชิกสามารถอ่านรายละเอียดในบล๊อก กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน นี้ได้เพื่อเริ่มใช้งานชุมชนอย่างถูกต้อง และเกิดประโยชน์สูงสุดกับเพื่อนสมาชิกเองครับ

ขอบคุณครับ