ร้อนใจค่ะร้อนใจ MULBERRY ALEXA เขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

veetar

ร้อนใจค่ะร้อนใจ MULBERRY ALEXA เขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by veetar View Post
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว SBN ตาลเพิ่งจะเป็นสมชิกใหม่ของที่นี่ค่ะขอฝากตัวด้วยค่ะ อยากจะรบกวนสอบถามเพื่อนชาว SBN ที่พอจะทราบเกี่ยวกับกระเป๋า MULBERRY ALEXA น่ะค่ะว่าเขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างคะ พอดีเพิ่งจะได้มาจากพี่ที่น่ารักท่านนึงในนี้ค่ะ พอได้มาก็ชอบและถูกใจมากค่ะแต่มาติดใจตรงที่เป็น MADE IN TURKEY น่ะค่ะแต่เห็นของท่านอื่นที่มีจะเป็น MADE IN ENGLAND ก็เลยสงสันิดนึงน่ะค่ะ มีเพื่อนๆท่านไหนพอจะทราบช่วยตอบตาลหน่อยเถอะค่ะ เพราะตาลไม่ค่อยทราบเกี่ยวกับกราะเป๋ายี่ห้อนี้น่ะค่ะ เคยใช้แต่ยี่ห้ออื่นที่มีพอจะรู้บ้างค่ะ ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านค่ะ หากเป็นการเข้าใจผิดหรือตาลอาจจะคิดมากไปเองหากคุณพี่ท่านนั้นที่มาเจอกระทู้นี้ของตาลก็ต้องขออภัยด้วยจริงๆค่ะ อย่าโกรธที่ตาลมาตั้งกระทู้นะคะ แต่ตาลร้อนใจจริงๆค่ะ รบกวนทุกท่านด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณ SBN มากๆค่ะที่ทำให้ตาลได้ของสวยๆและน่ารักหลายชิ้นในนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
สวัสดีค่ะคุณ BOTANIC และขอขอบคุณมากจริงๆค่ะสำหรับคำตอบค่ะ ตาลติดตามผลงานคุณBOTANICมานานค่ะ เวลาเพื่อนๆในนี้มีปัญหาอะไรคุณ BOTANIC ก็จะเป็นท่านแรกที่เข้ามาตอบคำถามให้เสมอ พอรู้อย่างนี้คุณ BOTANIC บอกว่ามีผลิตที่ TURKEY ก็เลยโล่งใจไปบ้างอีกทั้งพี่คนที่ตาลขอซื้อกระเป๋าก็ดูน่าเชื่อถือพอตัวค่ะยังไงถ้าพี่เขามาอ่านเจอต้องขอโทษพี่ด้วยนะคะหากทำให้พี่ไม่สบายใจค่ะ และขอขอบคุณคุณ BOTANIC อีกครั้งค่ะ ขอบคุณมากมากจริงๆค่ะ
ขอบคุณ SBN พื้นที่ที่น่ารักและสวยงามแห่งนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
(ไม่รู้โพสขึ้นซ้ำหรือเปล่าตาลโพสหลายรอบแล้วไม่ขึ้นน่ะค่ะยังไงต้องขออภัยด้วยนะคะหากขึ้นซ้ำน่ะค่ะเพราะเพิ่งโพสก็เลยโพสไม่ค่อยเป็นน่ะค่ะ)
Tags: None Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments