รับทราบค่ะ - Blogs - Siam Brandname Forum

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

mebeam

รับทราบค่ะ

Rate this Entry
Quote Originally Posted by asdfg View Post
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Comments

1. mebeam's Avatar
    เป็นสมาชิกใหม่นะคะ สมัครเพราะมั่นใจว่าถ้าซื้อของผ่านที่นี่จะได้สินค้าดีมีคุณภาพ ของถูกของแท้
    ชอบที่สามารถมั่นใจได้ว่าเราได้อยู่เป็นส่วนหนึ่งในชุมชนที่ดีต่อการแบ่งปัน มีนํ้าใจ
    ขอบคุณ sbn คะที่เป็นสื่อกลางในการแบ่งปัน
  2. Siambrandname Webmaster's Avatar
    ขอบคุณครับ ที่สนใจเข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้

จึงอยากมาแนะนำให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำให้อ่านกระทู้นี้ครับ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน
    ลองอ่านข้อมูลนี้นะครับ จะมีประโยชน์ต่อการเข้ามาใช้พื้นที่ในชุมชนแห่งนี้ยิ่งขึ้นครับ นอกจากการประมูลแบนเนอร์และการตั้งกระทู้ประกาศซื้อประกาศขายในส่วนค้าขายตามปกติแล้ว

ทางเรายังมีพื้นที่ ระบบและเครื่องมือ เพื่อสนับสนุน การประกอบการ ดำเนินธุรกิจ ค้าขายทำมาหากินของเพื่อนสมาชิกได้ทุกระดับของกิจการ โดยที่ไม่ได้คิดจัดเก็บค่าใช้จ่ายใดๆ จากเพื่อนสมาชิกเพิ่มครับ เพื่อนสมาชิกทุกคนสามารถใช้ระบบและเครื่องมือได้เท่าเทียมกัน ระบบและเครื่องมือสนับสนุนที่สามารถรองรับความต้องการทุกคนได้เท่ากัน เราให้ใช้ได้ฟรีทุกตัวครับ

สามารถหาข้อมูลเพื่อศึกษาการใช้งานได้จากกระทู้นี้ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิกมารีวิวไว้ครับ
    ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

และเปิดหน้าร้านในบล๊อกของ SBNTown เรามีนโยบายสนับสนุนด้วยครับ
    อ่านได้จากกระทู้นี้ครับ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจและร่วมเป็นผู้ทำการซื้อขายอย่างบริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้ครับ